Của chúng tôi bảo vệ góc kệ phân đoạn linh hoạt Cung cấp giải pháp bảo vệ góc kệ bền chắc với thiết kế dễ lắp đặt và đa năng.
| Vật liệu | Polyme dẻo mật độ cao |
| Màu sắc | Vàng và Đen |
| Chiều rộng giá đỡ áp dụng | 80mm/90mm/100mm/120mm/Tiêu chuẩn Mỹ 76mm |
| Chiều cao | 100mm |
| Thiết kế | Các phân đoạn dạng mô-đun, có thể xếp chồng lên nhau |
| Độ bền | Chống tia cực tím, chịu được thời tiết khắc nghiệt, chống ăn mòn, tuổi thọ cao. |
| Lắp đặt | Sản phẩm đi kèm kìm lắp đặt. Lắp đặt dễ dàng. Không cần ốc vít. |
Của chúng tôi bảo vệ góc kệ phân đoạn linh hoạt Được thiết kế để bảo vệ các góc kệ trong kho của bạn khỏi va chạm với xe nâng, xe đẩy hàng và các vết trầy xước ngẫu nhiên. Được làm từ vật liệu polymer chịu va đập hiệu suất cao, các miếng bảo vệ góc kệ này hấp thụ năng lượng va chạm và trở lại hình dạng ban đầu—loại bỏ hư hỏng vĩnh viễn và chi phí thay thế tốn kém.



| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Vật liệu | Vật liệu polyme cao cấp |
| Kích thước | Cao 100mm |
| Màu sắc | Màu vàng an toàn và đen |
| Phương pháp lắp đặt | / |
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực thiết bị an ninh nhà máy và sản xuất rào chắn, chúng tôi tuân thủ nghiêm ngặt quy trình kiểm soát chất lượng từ khâu lựa chọn nguyên liệu đến khâu kiểm tra cuối cùng. Nhà máy của chúng tôi đạt chứng nhận ISO 9001, CE và TUV. Chúng tôi hỗ trợ đầy đủ sản xuất OEM/ODM, cung cấp dịch vụ vận chuyển toàn cầu đáng tin cậy và dịch vụ khách hàng B2B chuyên nghiệp để đảm bảo sự thành công cho các dự án của bạn.
Hỏi: Thiết kế dạng phân đoạn có phù hợp với các kích thước góc kệ khác nhau không?
A: Vâng, thiết kế phân đoạn có thể tháo rời dễ dàng thích ứng với nhiều kích thước và hình dạng góc kệ khác nhau, tương thích với kệ kim loại, gỗ và lưới thép.
Hỏi: Những miếng bảo vệ góc kệ này có phù hợp với kho công nghiệp không?
A: Chắc chắn rồi. Chúng được thiết kế để chịu được va đập từ xe nâng và các vụ va chạm mạnh, lý tưởng cho các nhà kho công nghiệp và trung tâm hậu cần.
Liên hệ với chúng tôi nhà máy hôm nay cho bán buôn Giá cả và giải pháp tùy chỉnh.
NHẬN GIÁ SỈ NGAYđể lại lời nhắn
Quét mã để gửi đến WeChat :
Quét để gửi qua WhatsApp :