Cọc chắn an toàn bằng polymer dẻo hiệu suất cao Được thiết kế để hấp thụ các tác động, bảo vệ các cơ sở kho bãi và cung cấp khả năng bảo vệ lâu dài khỏi va chạm trong môi trường công nghiệp.
| Vật liệu | Polyme dẻo mật độ cao |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Đường kính | 125mm/150mm |
| Chiều cao | 600mm/800mm/1000mm/1200mm |
| Thiết kế | Các phân đoạn dạng mô-đun, có thể xếp chồng lên nhau |
| Độ bền | Chống tia cực tím, chịu được thời tiết khắc nghiệt, chống ăn mòn, tuổi thọ cao. |
| Lắp đặt | Sản phẩm đi kèm kìm lắp đặt. Lắp đặt dễ dàng. Không cần ốc vít. |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Vật liệu | Vật liệu polyme cao cấp |
| Kích thước | Cao 600mm/800mm/1000mm/1200mm |
| Màu sắc | Màu vàng an toàn |
| Phương pháp lắp đặt | / |
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực thiết bị an ninh nhà máy và sản xuất rào chắn, chúng tôi tuân thủ nghiêm ngặt quy trình kiểm soát chất lượng từ khâu lựa chọn nguyên liệu đến khâu kiểm tra cuối cùng. Nhà máy của chúng tôi đạt chứng nhận ISO 9001, CE và TUV. Chúng tôi hỗ trợ đầy đủ sản xuất OEM/ODM, cung cấp dịch vụ vận chuyển toàn cầu đáng tin cậy và dịch vụ khách hàng B2B chuyên nghiệp để đảm bảo sự thành công cho các dự án của bạn.
Hỏi: Sản phẩm này có phù hợp với khu vực xe nâng hàng lưu thông không?
A: Chính xác. Nó được thiết kế đặc biệt cho các nhà kho và cơ sở công nghiệp có hoạt động xe nâng thường xuyên.
Hỏi: Sản phẩm này có thể lắp đặt ngoài trời được không?
MỘT:Đúng vậy. Chất liệu này có khả năng chống tia cực tím và chịu được thời tiết khắc nghiệt, thích hợp sử dụng cả trong nhà và ngoài trời.
Liên hệ với chúng tôi nhà máy hôm nay cho bán buôn Giá cả và giải pháp tùy chỉnh.
NHẬN GIÁ SỈ NGAYđể lại lời nhắn
Quét mã để gửi đến WeChat :
Quét để gửi qua WhatsApp :